• Breaking News

    Muonekano wa Shilole Red Capet ya MTV Awards Wazua Gumzo Mitandaoni...

    Mrembo Shilole aka Shishi Baby amezua gumzo mitandaoni kwa vazi alilovaa kwenye red kapeti ya MTV Mama Awards zilizofanyika jumamosi iliyopita...

    Baada ya kutupia hiyo picha kwenye page yake hivi ndivyo watu walivyofunguka...

    suzan.ndama
    Kikwell mim huyu dada toka kaanzakufahamika sana cjawah kupendezewa na mavaz yake

    sofia_omary78 
    Kajifanya mjuaji kaharibu sasa ivyo ndo nini seemu yenye heshima Zake watu na misuti yao wewe unatuvalia kibkita kama uko kwenye singeli anawezekana hii safari ya kushitukiza hajajipanga igweeeeeee

    No comments

    Post Top Ad